Nhatban.net
Welcome!    Register now    Login flagflag
Menu chính
Tư liệu - Tiện ích
Đăng nhập
Username:

Password:

Lost Password?

Register now!
Calendar
Thanks to

co ai di TNS lan 2 ko?

You cannot open a new topic into this forum |Guests cannot post into this forum |

kuboyhen co ai di TNS lan 2 ko? (2010/4/21 6:03 )

Just popping in
Toi co nguoi ban gioi thieu cty di tns lan 2 nhung ko biet co di dc hay ko.ko biet anh chi em nao da va dang di tns lan 2 co nghe noi cty faro nam tren duong Vo Thi Sauq1,hcm chua vay?
khi tu van thi nghe noi cty nay co cty ben Nhat,cac cty Nhat can lao dong co kinh nghiem lam viec ben Nhat,se bao lanh minh di lan 2,le phi la 700 USD va the chan 2000 USD.
Neu ai da di roi xin xho minh y kien ve cty nay.
Xin chan thanh cam on nhieu...
File gửi kèm(0) Votes:7 Average:10.00
 buisithu Re: co ai di TNS lan 2 ko? (2010/4/22 7:08 )

Just popping in
Ban co the cho mih dia chi lien lac voi ban khong. Minh cug co vai nguoi ban quan tam den van de nay.
File gửi kèm(0) Votes:3 Average:10.00
 kuboyhen Re: co ai di TNS lan 2 ko? (2010/4/22 7:29 )

Just popping in
minh dang lam giay to khong biet co di duoc hay ko neu di duoc minh se cho cac ban dia chi cty...neu ban nao da di cty nay roi thi vui long cho xin thong tin ve cty co that la dua tns sang nhat lan 2 ko.....
File gửi kèm(0) Votes:8 Average:10.00
 kuboyhen Re: co ai di TNS lan 2 ko? (2010/7/28 2:41 )

Just popping in
phai nick nay cua anh Phuoc ben Cty sansei ko vay?cho em xin ten nguoi Nhat luc truoc lay thue duoc ko vay? e Binh Top ne.....
File gửi kèm(0) Votes:1 Average:10.00
 kaka Re: co ai di TNS lan 2 ko? (2010/7/28 10:37 )

Home away from home
Theo như kaka biết thì chưa có trường hợp nào đi sang lần 2 dưới dạng TNS cả. Cũng có trường hợp đi sang lần 2 do có người bảo lãnh trực tiếp nhưng rất ít.

Xin nhắc nhở các bạn mới tham gia diễn đàn hãy viết bài bằng tiếng Việt có dấu theo qui định của diễn đàn. Thanks.

--
Đằng sau những đám mây là mặt trời.

Ebooks & tài liệu học tiếng Nhật.

File gửi kèm(0) Votes:1 Average:10.00
 info Re: co ai di TNS lan 2 ko? (2010/7/29 15:05 )

Webmaster
Chắc anh lại phải enable lại cái chức năng reject các bài tiếng Việt không dấu.
File gửi kèm(0) Votes:0 Average:0.00
 hinode1984 Re: co ai di TNS lan 2 ko? (2010/8/2 18:28 )

Just can't stay away
Chào các bạn.
Cho mình hỏi một vấn đề: Hiện nay mình có 1 đứa em đã tốt nghiệp cấp 3, vì hoàn cảnh gia đình khó khăn nên không thể tiếp tục theo học 1 trường trung cấp hay nghề ở việt nam. Gia đình em đó rất muốn tìm một công ty để cho sang Nhật lao động theo dạng tu nghiệp sinh, nhưng vì bị nhiễm viêm gan B nên không biết có được phép sang làm việc hay không?
Em mình ở Hà Nội, vậy nếu bạn nào biết thông tin về công ty nào tuyển người sang Nhật? tổng chi phí hết khoảng bao nhiêu? và bị bệnh như vậy liệu có đuợc giấp phép để đi không? Xin giải đáp thắc mắc cho mình.
Cảm ơn các bạn!
File gửi kèm(0) Votes:0 Average:0.00
 kaka Re: co ai di TNS lan 2 ko? (2010/8/2 20:56 )

Home away from home
Không có khả năng theo học trường nào mà tính cho đi Tu nghiệp kể cũng lạ. Các công ty ở Hà nội đều có chi phí khá cao ít nhất là 2500$. Ngoài ra còn khoản đặt cọc chống trốn vài ngàn USD nữa. Mặt khác nếu bị viêm gan B thì không thể sang Nhật được, nếu có tìm được cửa chạy để sang được đó thì cũng không phải là hết. Khi sang đó sẽ có một đợt kiểm tra sức khỏe tổng thể và tất nhiên mắc bệnh truyền nhiễm là bị trả về.
File gửi kèm(0) Votes:2 Average:10.00

Advanced search

Thanks to
Thanks to
Việc cần người
Thảo luận mới

Copyright © 2005-2011 Nhatban.net. All Rights Reserved. Supported by SCS (Việt Nam) : Designed By Theme4u.Net