Nhatban.net
Welcome!    Register now    Login flagflag
Menu chính
Tư liệu - Tiện ích
Đăng nhập
Username:

Password:

Lost Password?

Register now!
Calendar
Thanks to

Đổi ngoại tệ ở đâu?

You cannot open a new topic into this forum |Guests cannot post into this forum |

thanhvth Đổi ngoại tệ ở đâu? (2009/10/1 10:45 )

Quite a regular
Mọi người ơi,mình muốn đổi từ đồng USD sang JPY thì nên đến đâu đổi để được tỉ giá cao nhỉ? Bạn nào biết thì chỉ giùm mình với nhé. Cảm ơn mọi người!
File gửi kèm(0) Votes:0 Average:0.00
 kaka Re: Đổi ngoại tệ ở đâu? (2009/10/1 17:05 )

Home away from home
Ui. Sao lại có câu hỏi quá đỗi là hay thế này nhỉ, hok lẽ người ta mang ngoại tệ đến bệnh viện hay là trường học mà đổi được àh? hãy mang ra ngân hàng nhưng nhớ là hok phải là chi nhánh vì ở chi nhánh hok mua bán ngoại tệ. Đến hẳn trụ sở chính đấy nha. Tỉ giá thì ở Ngân hàng sẽ có, nó thay đổi liên tục hok cố định và cũng có sự chút ít chênh lệch giữa các ngân hàng.
 thanhvth Re: Đổi ngoại tệ ở đâu? (2009/10/1 19:40 )

Quite a regular
Kaka không đọc kĩ câu hỏi nhỉ? Mình hỏi là đổi ở đâu thì được tỉ giá cao mà chứ ai mà ko biết là đổi ở ngân hàng.Các chi nhánh vẫn có góc mua bán ngoại tệ đấy chứ ko riêng gì ở hội sở mới có đâu nhưng các ngân hàng như Citibank hay UFJ thì rate khá thấp, mình ko biết ở Nhật có các quầy đổi ngoại tệ kiểu như các tiệm vàng ở VN mình ko.Ở đấy tỉ giá thường cao hơn chút so với NH
Anyway,thanks Kaka.
 info Re: Đổi ngoại tệ ở đâu? (2009/10/1 21:54 )

Webmaster
Bạn thử 大黒屋 nha: http://gaika.e-daikoku.com/

Ở Shinjuku có khoảng 9 branches của 大黒屋

Xem: http://standard.navitime.biz/daikokuya/AroundMapSearch.act?acode=13104&count=9
File gửi kèm(0) Votes:1 Average:10.00
 yuki_jp Re: Đổi ngoại tệ ở đâu? (2009/10/2 1:56 )

Not too shy to talk
ở nagoya có chỗ nào đỗi ngoại tệ giá cao ko info?
 info Re: Đổi ngoại tệ ở đâu? (2009/10/3 2:35 )

Webmaster
yuki_jp tham khảo link mình cung cấp xem sao. 大黒屋 có vài chi nhánh ở Nagoya đó.
 yuki_jp Re: Đổi ngoại tệ ở đâu? (2009/10/4 16:19 )

Not too shy to talk
em tệ kanji quá tìm hoài chẳng thấy , ìno giúp em với , với lại em thấy trên này bán diện thoại và đồ điện tử qua mạng , giá chĩ phân nữa giá thật , ko biết đó la hàng xịn hay hàng cũ xài rồi ? ai có kinh nghiệm chĩ dẫn cho yuki nha
File gửi kèm(0) Votes:2 Average:10.00

Advanced search

Thanks to
Thanks to
Việc cần người
Thảo luận mới

Copyright © 2005-2011 Nhatban.net. All Rights Reserved. Supported by SCS (Việt Nam) : Designed By Theme4u.Net